Sphinx - en to vi translation catalogue (123 entries)

en:  (deprecated)
vi: (sắp loại bỏ)

en:  (in
vi: (trong

en: %b %d, %Y
vi: %d/%m/%Y

en: %s %s documentation
vi: Tài liệu %s %s

en: %s (%s attribute)
vi: %s (thuộc tính %s)

en: %s (%s.%s attribute)
vi: %s (thuộc tính %s.%s)

en: %s (C function)
vi: %s (hàm C)

en: %s (C macro)
vi: %s (macro C)

en: %s (C member)
vi: %s (thuộc tính C)

en: %s (C type)
vi: %s (kiểu C)

en: %s (C variable)
vi: %s (biến C)

en: %s (C++ class)
vi: %s (lớp C++)

en: %s (C++ function)
vi: %s (hàm C++)

en: %s (C++ member)
vi: %s (thuộc tính C++)

en: %s (C++ type)
vi: %s (kiểu C++)

en: %s (built-in class)
vi: %s (lớp dựng sẵn)

en: %s (built-in variable)
vi: %s (biến dựng sẵn)

en: %s (class in %s)
vi: %s (lớp trong %s)

en: %s (directive)
vi: %s (chỉ thị)

en: %s (global variable or constant)
vi: %s (biến toàn cục hoặc hằng số)

en: %s (in module %s)
vi: %s (trong mô-đun %s)

en: %s (module)
vi: %s (mô-đun)

en: %s (role)
vi: %s (vai trò)

en: %s() (%s class method)
vi: %s() (phương thức lớp %s)

en: %s() (%s method)
vi: %s() (phương thức %s)

en: %s() (%s static method)
vi: %s() (phương thức tĩnh %s)

en: %s() (%s.%s class method)
vi: %s() (phương thức lớp %s.%s)

en: %s() (%s.%s method)
vi: %s() (phương thức %s.%s)

en: %s() (%s.%s static method)
vi: %s() (phương thức tĩnh %s.%s)

en: %s() (built-in function)
vi: %s() (hàm dựng sẵn)

en: %s() (class)
vi: %s() (lớp)

en: %s() (in module %s)
vi: %s() (trong mô-đun %s)

en: %scommand line option; %s
vi: tuỳ chọn dòng lệnh%s; %s

en: About these documents
vi: Về các tài liệu này

en: Arguments
vi: Đối số

en: Attention
vi: Chú ý

en: Author:
vi: Tác giả:

en: Builtins
vi: Dựng sẵn

en: Caution
vi: Cảnh báo

en: Changed in version %s
vi: Thay đổi trong phiên bản %s

en: Code author:
vi: Tác giả mã lệnh:

en: Complete Table of Contents
vi: Mục Lục Đầy Đủ

en: Contents
vi: Nội dung

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Created using <a href="http://sphinx-doc.org/">Sphinx</a> %(sphinx_version)s.
vi: Được tạo nhờ <a href="http://sphinx-doc.org/">Sphinx</a> %(sphinx_version)s.

en: Danger
vi: Nguy hiểm

en: Deprecated
vi: Sắp loại bỏ

en: Deprecated since version %s
vi: Sắp loại bỏ từ phiên bản %s

en: Error
vi: Lỗi

en: Examples
vi: Các ví dụ

en: Full index on one page
vi: Toàn bộ chỉ mục trên một trang

en: General Index
vi: Chỉ mục chung

en: Global Module Index
vi: Chỉ Mục Mô-đun Toàn Cục

en: Go
vi: Thực hiện

en: Hint
vi: Gợi ý

en: Important
vi: Quan trọng

en: Index &ndash; %(key)s
vi: Chỉ mục &ndash; %(key)s

en: Index pages by letter
vi: Các trang chỉ mục theo chữ cái

en: Indices and tables:
vi: Các chỉ mục và bảng biểu:

en: Last updated on %(last_updated)s.
vi: Cập nhật mới nhất vào %(last_updated)s.

en: Module author:
vi: Tác giả mô-đun:

en: Module level
vi: Mức mô-đun

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: New in version %s
vi: Mới từ phiên bản %s

en: Next topic
vi: Chủ đề tiếp

en: Note
vi: Ghi chú

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Parameters
vi: Tham số

en: Please activate JavaScript to enable the search
        functionality.
vi: Hãy bật JavaScript để dùng tính năng
    tìm kiếm.

en: Previous topic
vi: Chủ đề trước

en: Python Enhancement Proposals; PEP %s
vi: Các đề nghị nâng cao Python; PEP %s

en: Python Module Index
vi: Chỉ Mục Mô-đun Python

en: Raises
vi: Đưa ra

en: Return type
vi: Kiểu trả về

en: Returns
vi: Trả về

en: Search
vi: Tìm Kiếm

en: Search %(docstitle)s
vi: Tìm %(docstitle)s

en: Search within %(docstitle)s
vi: Tìm kiếm trong %(docstitle)s

en: Section author:
vi: Tác giả mục:

en: See also
vi: Xem thêm

en: Show Source
vi: Hiển thị mã nguồn

en: Symbols
vi: Biểu tượng

en: Throws
vi: Ném

en: Tip
vi: Mẹo

en: Variables
vi: Các biến

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Welcome! This is
vi: Chào mừng! Đây là

en: all functions, classes, terms
vi: tất cả các hàm, lớp, thuật ngữ

en: attribute
vi: thuộc tính

en: built-in function
vi: hàm dựng sẵn

en: can be huge
vi: có thể rất nhiều

en: class
vi: lớp

en: class method
vi: phương thức lớp

en: data
vi: dữ liệu

en: directive
vi: chỉ thị

en: environment variable; %s
vi: các biến môi trường; %s

en: exception
vi: ngoại lệ

en: function
vi: hàm

en: glossary term
vi: chú giải thuật ngữ

en: index
vi: chỉ mục

en: keyword
vi: từ khoá

en: last updated
vi: cập nhật mới nhất

en: lists all sections and subsections
vi: liệt kê tất cả các mục và mục con

en: member
vi: thuộc tính

en: method
vi: phương thức

en: module
vi: mô-đun

en: modules
vi: các mô-đun

en: next
vi: xem tiếp

en: next chapter
vi: chương tiếp

en: object
vi: đối tượng

en: operator
vi: toán tử

en: previous
vi: xem lại

en: previous chapter
vi: chương trước

en: quick access to all modules
vi: truy cập nhanh tất cả các mô-đun

en: role
vi: vai trò

en: search this documentation
vi: tìm kiếm trong tài liệu này

en: see %s
vi: xem %s

en: see also %s
vi: nên xem %s

en: statement
vi: câu lệnh

en: static method
vi: phương thức tĩnh

en: the documentation for
vi: tài liệu cho

en: type
vi: kiểu

en: variable
vi: biến
