Sphinx - en to cy translation catalogue (111 entries)

en: Fig. %s
cy: Ffig. %s

en: Table %s
cy: Tabl %s

en: Module level
cy: Lefel modiwl

en: General Index
cy: Indecs cyffredinol

en: index
cy: indecs

en: next
cy: nesaf

en: previous
cy: blaenorol

en: %s %s documentation
cy: Dogfennaeth %s %s

en:  (in
cy:  (yn

en: Section author:
cy: Awdur yr adran:

en: Module author:
cy: Awdur y fodiwl:

en: Code author:
cy: Awdur y cod:

en: Author:
cy: Awdur:

en: Parameters
cy: Paramedrau

en: function
cy: ffwythiant

en: member
cy: aelod

en: New in version %s
cy: Newydd yn fersiwn %s

en: Changed in version %s
cy: Wedi newid yn fersiwn %s

en: Deprecated since version %s
cy: Dibrisiwyd ers fersiwn %s

en: %s (global variable or constant)
cy: %s (newidyn byd-eang neu cysonyn)

en: module
cy: modiwl

en: keyword
cy: allweddair

en: operator
cy: gweithredydd

en: object
cy: gwrthrych

en: statement
cy: datganiad

en: built-in function
cy: ffwythiant built-in

en: Index
cy: Indecs

en: Module Index
cy: Indecs Modiwlau

en: Search Page
cy: Tudalen Chwilio

en: see %s
cy: gweler %s

en: see also %s
cy: gweler hefyd %s

en: Symbols
cy: Symbolau

en: [graph: %s]
cy: [graff: %s]

en: [graph]
cy: [graff]

en: (in %s v%s)
cy: (yn %s v%s)

en: [source]
cy: [ffynhonnell]

en: original entry
cy: eitem wreiddiol

en: Module code
cy: Cod y modiwl

en: <h1>Source code for %s</h1>
cy: <h1>Cod ffynhonnell ar gyfer %s</h1>

en: Overview: module code
cy: Trosolwg: cod y modiwl

en: <h1>All modules for which code is available</h1>
cy: <h1>Holl fodiwlau lle mae'r cod ar gael</h1>

en: Attention
cy: Sylw

en: Caution
cy: Gofal

en: Danger
cy: Perygl

en: Error
cy: Gwall

en: Hint
cy: Awgrym

en: Important
cy: Pwysig

en: Note
cy: Nodyn

en: See also
cy: Gweler hefyd

en: Tip
cy: Awgrym

en: Warning
cy: Rhybudd

en: continued from previous page
cy: wedi'i barhau o'r tudalen blaenorol

en: Continued on next page
cy: Yn parhau ar y tudalen nesaf

en: Search
cy: Chwilio

en: Go
cy: Ewch

en: Show Source
cy: Dangos Ffynhonell

en: Overview
cy: Trosolwg

en: Welcome! This is
cy: Croeso! Dyma

en: the documentation for
cy: y dogfennaeth am

en: last updated
cy: diweddarwyd yn ddiwethaf

en: Indices and tables:
cy: Indecsau a tablau:

en: Complete Table of Contents
cy: Tabl Cynnwys Llawn

en: lists all sections and subsections
cy: rhestru holl adrannau ac isadrannau

en: search this documentation
cy: chwiliwch y ddogfennaeth

en: Global Module Index
cy: Indecs Modiwl Byd-Eang

en: quick access to all modules
cy: mynediad cloi i bob modiwl

en: all functions, classes, terms
cy: holl ffwythiannau, dosbarthau a thermau

en: Index &ndash; %(key)s
cy: Indecs &ndash; %(key)s

en: Full index on one page
cy: Indecs llawn ar un tudalen

en: Index pages by letter
cy: Indecs tudalennau gan lythyren

en: can be huge
cy: gall fod yn enfawr

en: Navigation
cy: Llywio

en: Search within %(docstitle)s
cy: Chwilio o fewn %(docstitle)s

en: About these documents
cy: Ynglŷn â'r dogfennau hyn

en: Copyright
cy: Hawlfraint

en: Last updated on %(last_updated)s.
cy: Diweddarwyd yn ddiwethaf ar %(last_updated)s.

en: Created using <a href="http://sphinx-doc.org/">Sphinx</a> %(sphinx_version)s.
cy: Cr谷wyd gan ddefnyddio <a href="http://sphinx-doc.org/">Sphinx</a> %(sphinx_version)s

en: Search %(docstitle)s
cy: Chwilio %(docstitle)s

en: Previous topic
cy: Pwnc blaenorol

en: previous chapter
cy: pennod blaenorol

en: Next topic
cy: Pwnc nesaf

en: next chapter
cy: pennod nesaf

en: Please activate JavaScript to enable the search
        functionality.
cy: Trwoch JavaScript ymlaen i alluogi'r chwilio.

en: From here you can search these documents. Enter your search
        words into the box below and click "search". Note that the search
        function will automatically search for all of the words. Pages
        containing fewer words won't appear in the result list.
cy: O'r fan hon gallwch chwilio'r dogfennau hyn. Rhowch eich geiriau chwilio yn y blwch isod a chliciwch "chwilio". Nodwch fod y ffwythiant chwilio yn chwilio am bob un o'r geiriau yn awtomatig. Ni fydd dudalennau sy'n cynnwys llai o eiriau yn ymddangos yn y rhestr canlyniadau.

en: search
cy: chwilio

en: Search Results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Your search did not match any documents. Please make sure that all words are spelled correctly and that you've selected enough categories.
cy: Nid yw eich chwiliad yn cyfateb unrhyw ddogfennau. Gwnewch yn siŵr fod pob gair wedi'i sillafu'n gywir, ac eich bod wedi dewis digon o gategorïau.

en: Quick search
cy: Chwilio cyflym

en: This Page
cy: Y Dudalen Hon

en: Automatically generated list of changes in version %(version)s
cy: Rhestr o newidiadau yn fersiwn %(version)s wedi'i cynhyrchu'n awtomatig

en: Library changes
cy: Newidiadau i'r llyfrgell

en: C API changes
cy: Newidiadau i'r C-API

en: Other changes
cy: Newidiadau arall

en: Permalink to this headline
cy: Permalink i'r pennawd hwn

en: Permalink to this definition
cy: Permalink i'r diffiniad hwn

en: Hide Search Matches
cy: Cuddio Canlyniadau Chwilio

en: Searching
cy: Yn chwilio

en: Preparing search...
cy: Paratoi chwilio...

en: Search finished, found %s page(s) matching the search query.
cy: Chwiliad wedi gorffen, wedi ffeindio %s tudalen(nau) yn cyfateb a'r ymholiad chwilio.

en: , in
cy: , yn

en: Expand sidebar
cy: Ehangu'r bar ochr

en: Collapse sidebar
cy: Cyfangu'r bar ochr

en: Contents
cy: Cynnwys

en: Permalink to this table
cy: Permalink i'r tabl hwn

en: Permalink to this code
cy: Permalink i'r cod hwn

en: Permalink to this image
cy: Permalink i'r ddelwedd hon

en: Permalink to this toctree
cy: Permalink i'r toctree hwn

en: Release
cy: Rhyddhad

en: Footnotes
cy: Troednodiadau

en: [image: %s]
cy: [delwedd: %s]

en: [image]
cy: [delwedd]
